Nuuko Biến tần ngoài lớp Nuuko NKI-PV9000-48
Built-in 120A Solar Charger
Wide MPPT Range 60-500V
27A MAX PV Input
Dual AC Out
RGB Display(optional)
Support Lithium/Lead-acid Battery
Lithium Battery Activation
Noise Control Algorithm
Feed-into Grid
WiFi Monitoring(optional)
  • Thương hiệu:
    NUUKO
  • Mục số không:
    NKI-PV9000-48
Thông số kỹ thuật
<990 <555 <6 160 <6 169 <6 265 <6 266
<6 16 Mô hình
NKI-PV9000-48
<6 26 Đầu vào AC
Điện áp đầu vào định mức (VAC)
208/220 / 230/240; L + N + PE
Phạm vi điện áp (VAC)
90 ~ 280â ± 3 (chế độ bình thường); 170 ~ 280â ± 3 (chế độ UPS)
Tần số (Hz)
50/60 (tự động thích ứng)
Đầu ra AC
<663 <664
Công suất định mức (kW)
6
Sức mạnh tăng (KVA)
12
Điện áp (VAC)
Hệ số công suất (PF)
1
Tần số
50/60Hzâ ± 0,1%
Thời gian chuyển đổi (MS)
10 (chế độ bình thường) / 10 (chế độ UPS)
Mẫu sóng
Sóng hình sin tinh khiết
Công suất quá tải (chế độ Battte)
10s@ 150% tải
Tối đa. Hiệu quả (chế độ Battte)
94%@48VDC
Số lượng song song
Na
Bộ sạc (PV / AC)
Loại bộ sạc năng lượng mặt trời
MPPT
Max PV Input Dòng điện / Nguồn
27a / 9000W
Phạm vi MPPT@Điện áp vận hành (VDC)
Điện áp mạch mở tối đa PV (VDC)
500
Max PV Charge Dòng điện (A)
120
Max Ac Charge Dòng điện (A)
120
Tối đa. Dòng điện tích (PV + AC) (A)
Pin
Điện áp bình thường (VDC)
48
Điện áp điện tích nổi (VDC)
54
Bảo vệ quá mức (VDC)
61
BATTE LOẠI
LITHIUM và axit chì
Giao diện
<6 260 HMI <6 261 <6 262 <6 263 LCD (Tùy chọn RGB)
Giao diện
RS232 / rs485 / USB / liên hệ khô Giám sát WiFi (Tùy chọn)
Dữ liệu chung
Bảo vệ xâm nhập
IP21
Nhiệt độ hoạt động
Độ ẩm tương đối
5% ~ 95% (không tạm thời)
<334 <335 <336 Nhiệt độ lưu trữ
Trọng lượng ròng (kg)
10
Kích thước (W*H*D)
410*336*110mm
Tối đa. Vận hành độ cao
4000m (Derated trên 1000m)
<553 Ưu điểm của Biến tần ngoài pha Nuuko NKI-PV <554 9000-48 <555
Sạc năng lượng mặt trời 120A tích hợp: