Nuuko Biến tần không pha NKI-PV1000-12
Bộ sạc năng lượng mặt trời 60A tích hợp
MPPT Phạm vi 18-125V
Sóng sin tinh khiết
Màn hình LCD
Hỗ trợ pin lithium/chì-axit
Kích hoạt pin lithium
Hệ số công suất 1.0
Bụi có thể tháo rời
  • Thương hiệu:
    NUUKO
  • Mục số không:
    NKI-PV1000-12
Thông số kỹ thuật
Mô hình
<6 16 NKI-PV1000-12
Đầu vào AC
Điện áp đầu vào định mức (VAC)
208 /220 /230 /240; L + N + PE
Phạm vi điện áp (VAC)
90 ~ 280â ± 3 (chế độ bình thường); 170 ~ 280â ± 3 (chế độ UPS)
Tần số (Hz)
50/60 (tự động thích ứng)
Đầu ra AC
Công suất định mức (kW)
1.2
Sức mạnh tăng (KVA)
2.4
Điện áp (VAC)
208 /220 / 230/240 4 <85 <86 <87 <88Hệ số công suất (PF) <89 <990 <91 1 <92 <93 <94 <95 Tần số <96 <97 <98 50/60Hzâ ± 0,1%<99 <100 <101 <102 <103 Thời gian chuyển đổi (MS) <104 <105 <106 <107 10 (chế độ bình thường) / 10 (chế độ UPS) <108 <109 <110 <111 <112 Mẫu sóng <113 <114 <115 Sóng sin tinh khiết <116 <117 <118 <119 <120 Công suất quá tải (chế độ Battte) <121 <122 <123 <124 60S@102% ~ 110% tải; 10s@110% ~ 130% tải; <125 <126 3S@130% ~ 150% tải; 0,2S@ 150% tải <127 <128 <129 <130 <131 <132 <133 <134 Tối đa. Hiệu quả (chế độ Battte) <135 <136 <137 90%@12VDC <138 <139 <140 <141 <142 Số lượng song song <143 <144 <145 Na <146 <147 <148 <149 <150 <1h 151 Bộ sạc (PV / AC) <1h 152 <153 <154 <555 <156 <157 <158 <159 Loại sạc năng lượng mặt trời <6 160 <161 <162MPPT <163 <164 <165 <166 <167 <168 Max PV Input Dòng điện / Nguồn <6 169 <170 <171 14A / 1000W <172 <173 <174 <175 <176 Phạm vi MPPT@Điện áp vận hành (VDC) <177 <178 <179 18 ~ 100 <180 <181 <182 <183 <184 Điện áp mạch mở tối đa PV (VDC) <185 <186 <187 125 <188 <189 <190 <191 <192 Max PV Charge Dòng điện (A) <193 <194 <195 60 <196 <197 <198
b. Programinės įrangos ir algoritmo patobulinimai
c. Vartotojų mokymas ir gairės
vii. Realaus pasaulio programos ir sėkmės istorijos
viii. Ateities tendencijos ir naujovės
ix. Išvada
để lại lời nhắn
những sản phẩm liên quan
Single Phase Off-grid Inverter NKI-PV5000-24
Nuuko Biến tần ngoài vòng NKI-PV5000-24
Built-in 100A Solar Charger Wide MPPT Range 40-500V Workable with Generator Complete CE Certificate Support Lithium/Lead-acid Battery Lithium Battery Activation Detachable Dust Cover Feed-into Grid WiFi Monitoring(optional)
Single Phase Off-grid Inverter NKI-PV6000-48
Nuuko Biến tần ngoài lớp Nuuko NKI-PV6000-48
Built-in 80A Solar Charger Wide MPPT Range 120-500V Workable with Generator Dual AC Output 9 Inverters in Parallel Support Lithium/Lead-acid Battery Lithium Battery Activation Detachable Dust Cover Feed-into Grid WiFi Monitoring(optional)
Nuuko Biến tần ngoài lớp Nuuko NKI-PV9000-48
Built-in 120A Solar Charger Wide MPPT Range 60-500V 27A MAX PV Input Dual AC Out RGB Display(optional) Support Lithium/Lead-acid Battery Lithium Battery Activation Noise Control Algorithm Feed-into Grid WiFi Monitoring(optional)
Single Phase Off-grid Inverter NKI-PV9000-48 Pro
Nuuko Biến tần ngoài lớp Nuuko NKI-PV9000-48 Pro
Built-in 120A Solar Charger Wide MPPT Range 60-520V 28A MAX PV Input Dual AC In & Dual AC Out Support Lithium/Lead-acid Battery Lithium Battery Activation Noise Control Algorithm Feed-into Grid WiFi Monitoring(optional)
 NUUKO Data Collector DUWB-E
Trình thu thập dữ liệu Nuuko Duwb-E
Data Collector Off Grid Series
Biggest Power Solar Panel
Pin mặt trời NUUKO Mono 210mm Công suất lớn nhất 645-670w
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời công suất lớn, mô-đun solr pin mặt trời 210mm, hiệu quả cao